Tin Tức Tải ngay các tựa Game tuổi thơ chơi hoài không chán

Tuấn Lucky29/7/16

1. Tuấn Lucky

Tuấn Lucky Administrator
    • 128/113

Điểm:
    128

Ngày xưa các bạn 9x đời đầu hay các anh chị 8x chắc hẳn không ai không mê những game như Mario (ăn nấm) hay Contra , xe tăng, sếp hình, đặt boom...những trò đó tuy đồ họa không cao như bây giờ nhưng "chất" chơi hoài không chán! Chúng ta cùng mua một vé quây về tuổi thơ với các trò game sau nhé các bạn!

Tải Game về chiến thôi các bạn.

Đầu tiên các bạn tải về ứng dụng Guide (for Super Mario) trên kho CH Play Vui lòng đăng ký hoặc đăng nhập để thấy link download .

Các bạn mở dụng lên, bấm vào Start Game, một loạt các trò chơi với hơn 100 game băng hiện ra cho bạn tha hồ lựa chọn.

Cách chơi cũng khá đơn giản, có 4 phím (lên, xuống, trái, phải), 2 nút A, B mà tuỳ game sẽ có chức năng khác nhau. Ở giữa là nút Start để bạn có thể bắt đầu trò chơi.

Dưới đây là một vài trò chơi huyền thoại mà chắc hẳn ai cũng biết tới:

Nhìn các tựa game này làm mình nhớ đến hồi nhỏ ghê gớm, mỗi lần mình chơi game thì y như rằng mấy thằng bạn nó nghe tiếng trong game là tụi nó kéo nguyên đám qua nhà mình rồi mình trở thành thằng ngồi xem tụi nó chơi không hà, nhớ nhất là bị mấy anh lớn dụ, ảnh nói mỗi thằng một mạng nhìn qua nhìn lại thấy toàn là mấy ảnh chơi không. Nhớ lại tuổi thơ cũng có nhiều chuyện vui và đáng nhớ quá! Các bạn thử tải về để trải nghiệm và ôn lại những kí ức thời tuổi thơ của mình thử nhé. Chúc các bạn chơi game vui vẻ!

Đang tải...
  2. conghuynt

conghuynt Administrator
    • 1/6

Điểm:
    1
    ai ko chơi cái này chắc tuổi thơ bất hạnh. kaka

Recent threads from Tuấn Lucky

Sort by:
Tiêu đề
Trả lời Đọc
Bài viết cuối