TPHCM MỘT VÀI KIỂU PHỐI ĐỒ DỰ TIỆC ĐẸP CHO BẠN GÁI

amcorp1683/8/16

1. amcorp168

amcorp168 Member
    • 6/11

Điểm:
    6
    Một vài kiểu phối đồ dự tiệc đẹp cho bạn gái
    Nếu bạn là con gái thì bạn sẽ cần phải làm đẹp cho mình, nhất là trong các dịp lễ hội, tiệc tùng,... Có rất nhiều cách để bạn thể hiện nét nữ tính hoặc sự cá tính, mạnh mẽ của mình trong các dịp đặc biệt này. Tuy nhiên, không phải ai cũng biết cách làm sao để có thể thể hiện đầy đủ nhất và xinh đẹp nhất trong cách chọn trang phục. Do đó, bạn hãy tham khảo Vui lòng đăng ký hoặc đăng nhập để thấy link download sau nhé.

Đầu tiên chúng ta hãy nói đến phong cách trong sáng và nhẹ nhàng nhé. Nếu bạn thích kiểu cô nàng ngây thơ thì bạn có thể chọn một bộ đồ theo kiểu vintage hoặc các trang phục có màu pastel cùng phong cách trang điểm trong veo. Bên cạnh đó, bạn cũng chỉ nên chọn các dạng váy công chúa, váy không quá sexy, vì nếu bạn chọn các phong cách này thì bạn sẽ thể hiện nét đáng yêu nhiều hơn là sự quyến rũ của mình. Bạn cũng có thể chọn thêm trang sức hoặc chọn thêm túi xách kết hạt lung linh để thích hợp với phong cách này.

Phong cách cổ điển trong veo

Các dạng đầm xòe hoặc đầm công chúa là gợi ý hay

Bạn cũng có thể kết hợp thêm trang sức và túi xách sang trọng

Phong cách tiếp theo cho bạn nữ khi dự tiệc sẽ là phong cách quyến rũ và sexy, bạn có thể chọn một chiếc váy quây, có thể chọn váy xẻ cao hoặc kết hợp áo xẻ sâu và váy ôm,... Ngoài ra, phong cách quyến rũ cũng rất cần thiết sự kết hợp của trang điểm, hãy chọn màu son đậm và hãy chọn thêm kiểu tóc xoăn, bồng bềnh, bạn sẽ vô cùng nổi bật. Phong cách này thì các màu như đen, đỏ sẽ dễ đánh bật màu da sáng của bạn. Ngoài ra, bạn cũng đừng quên rằng ghé thăm các Vui lòng đăng ký hoặc đăng nhập để thấy link download để có thêm túi xách hoặc ví sang trọng phối hợp với đồ của mình nhé.

Hãy chọn phong cách sexy với váy quây

Váy xẻ cao sẽ giúp bạn vô cùng gợi cảm

Đừng quên chọn thêm phong cách trang điểm thích hợp

Đừng quên phụ kiện để thêm sang trọng

Phong cách cuối cùng đó là phong cách hiện đại và có phần mạnh mẽ, bạn có thể chọn suit cho mình, các bộ suit cùng phong cách trang điểm đặc biệt sẽ tạo cho bạn một hình ảnh rất khó quên. Nếu bạn yêu thích các cô gái người mẫu có cá tính và có gu thời trang dạng tomboy thì bạn sẽ có thể theo phong cách như quần ống suông, áo sơ mi kèm phụ kiện thời trang. Song song đó, một kiểu tóc ngầu và một bộ phụ kiện, túi xách mạnh mẽ cũng sẽ giúp bạn có thể thể hiện phong cách rõ rệt hơn.

Phong cách hiện đại với suit

Trang điểm và kiểu tóc thích hợp cùng trang phục tomboy cá tính

Bạn cũng có thể chọn quần ống suông, sơ mi và phụ kiện mạnh mẽ

Phong cách trong sáng, phong cách sang trọng hay nét hiện đại? Bạn sẽ chọn kiểu nào cho buổi tiệc mà mình sắp tham dự? Hãy tiếp tục đồng hành với Heilin.vn để tìm ra thật nhiều túi xách đẹp, mẹo chọn trang phục hay và có thật nhiều chia sẻ thú vị nhé.

Xem thêm: Vui lòng đăng ký hoặc đăng nhập để thấy link download

Đang tải...