Chia Sẻ Game chiến thuật - Clash of Clans mobile

nguyendungbkc6/5/15

1. nguyendungbkc

nguyendungbkc Administrator
    • 18/23

Điểm:
    18
    Game chiến thuật mà đỉnh cao thì phải kể đến Clash of Clans, một game nước ngoài nhưng tầm ảnh hướng của nó tới các game thủ rất là lớn, hệ thống hỗ trợ của game đảm bảo cho bạn vận hành một cách tốt nhất và nó sẽ không ảnh hướng đến điện thoại của bạn nhé

Như các bạn đều biết game này thuộc dạng nổi tiếng ở mọi nơi khắp thế giới, đơn giản nó có một sức hút gây nghiện cực kỳ lớn, rất nhiều thành phần game thủ đều cài Clash of Clans vào máy để chơi rất là vui vẻ. nhiệm vụ của bạn làm thành lập mình một đội quân xây dựng một thành trì vững mạnh. Và việc bạn bày bin bố trận cho hợp lý, hãy huấn luyện binh lính thật là nhiều để còn mà chiến đấu với rất nhiều người chơi khác nữa.

Về vấn đề bạn phải bố trí ngân sách sao cho hợp lý, vì khi mình đã xây dựng hệ thống phòng thủ thì phải đảm bảo có những nhà làm nên tiền cho mình, như vậy thì lúc mới đầu ngân sách có hạn thì bạn nên đặt những tháp phòng ở các vị trị hợp ý và nhớ là bảo vệ nhà chin đi nhé.

Clash of Clans thuộc tuýp game online vì vậy trong game sẽ có hai chế độ chơi là đơn và PVE chơi đơn thì nhiệm vụ của bạn là tiêu diệt lũ quái vật xâm chiếm vương quốc mình.Việc của bạn chỉ là phòng thủ trước sự xâm lăng của lũ yêu quái đấy và sẽ đến man tiêu diệt hang ổ của chúng,nên nhớ vào hang ổ là sẽ có boss vì vậy anh em game thủ nên chú ý dồn tướng mạnh vào đánh nó nhé

Game Clash of Clans sẽ đem lại cảm xúc chin bạn trong các trận chiến nảy lửa, số lượng hoành tráng với tướng lính khi liên minh cùng bạn bè như vậy quá chất.hãy mời thêm bạn bè của mình tham gia một liên minh, trải qua những trận chiến chinh phạt mọi kẻ ngáng đường của ta và thống nhất thiên hạ.

Điểm hấp dẫn nhất của game là tính năng online, bạn sẽ cần kết nối mạng mới có thể vào được trò chơi. Bên cạnh việc đem quân đi xâm chiếm, bạn có thể kết bạn, gia nhập một liên minh để kêu gọi giúp đỡ

Đang tải...

Recent threads from nguyendungbkc

Sort by:
Tiêu đề
Trả lời Đọc
Bài viết cuối
  1. Trả lời:
    1
    Đọc:
    1,016
  2. Trả lời:
    0