TPHCM CÁCH CHỌN MÀU TÓC NHUỘM ĐẸP CHO MÙA THU 2016

amcorp16818/9/16

1. amcorp168

amcorp168 Member
    • 6/11

Điểm:
    6
    Cách chọn màu tóc nhuộm đẹp cho mùa thu 2016
    Màu tóc nhuộm không chỉ là cách để thể hiện cá tính mà còn là cách để có thể thể hiện gu thời trang, làm nổi bật màu da. Đây cũng là lý do vì sao có rất nhiều người tìm màu nhuộm tóc thích hợp cho mình. Tuy nhiên, không phải ai cũng nên chọn một màu tóc riêng trong suốt thời gian dài mà cũng cần có sự thay đổi. Hãy cùng xem Vui lòng đăng ký hoặc đăng nhập để thấy link download sau và có cho mình những chọn lựa mới lạ nhé.

Màu tóc đầu tiên dành cho bạn đó là nâu đỏ, đây là một màu rất quen thuộc nhưng cũng chưa bao giờ giảm độ hot, nếu bạn chỉ vừa mới thử nhuộm tóc thì đây là màu rất đáng chọn dành cho bạn, vừa hiền hòa, không quá cá tính lại rất thời trang và rất hiện đại. Song song đó, màu nâu đỏ cũng rất dễ phối đồ và các phụ kiện, thích hợp nhiều màu da khác nhau, làm da bạn sáng hơn và trông bạn cũng gợi cảm hơn rất nhiều.

Màu tóc nâu đỏ luôn hot và thời trang

Màu nâu đỏ rất hợp với người không thích quá lạ hoặc nổi bật

Màu tóc nâu đỏ đánh bật màu da và dễ phối trang phục

Nếu bạn thấy màu nâu đỏ quá hiền lành và không thể hiện được phong cách trội thì hãy chuyển sang màu vàng hồng nhé. Với một sự phối màu thông minh thì bạn sẽ vừa thể hiện được xu hướng thu năm nay lại có thể nêu được những tính cách của mình, vừa nữ tính lại có chút nổi loạn nào đó. Đây cũng là tone màu rất thích hợp cho làn da vàng, làm cho bạn nổi bật hơn với một sự ấm áp nhất định. Bạn cũng có thể phối màu này với trang phục khác nhau, phụ kiện như Vui lòng đăng ký hoặc đăng nhập để thấy link download , vòng cổ đơn giản,…

Bạn hãy thử chọn màu vàng hồng lạ mắt

Phong cách thu quyến rũ nhưng cũng cá tính

Màu vàng hồng giúp bạn nổi bật hơn

Thêm một màu tóc khác bạn không nên bỏ qua đó chính là màu nâu có điểm highlight, đây là thời trang tóc rất được các cô gái tuổi teen và những cô nàng hiện đại chọn lựa. Đây cũng là phong cách phối rất hay và rất được ưa chuộng trong mùa thu. Nếu bạn có làn da vàng hoặc bạn sử dụng len thì màu nhuộm này cũng khiến bạn nổi bật hơn. Khi kết hợp trang phục, những trang phục hiện đại như short, áo pull hoặc bạn có thể ghé các Vui lòng đăng ký hoặc đăng nhập để thấy link download , shop thời trang teen để chọn ra nhiều màu phối đẹp mắt và thông minh hơn.

Chọn màu nâu điểm highlight cho sự trẻ trung

Một kiểu màu tóc khó bỏ qua trong hè này

Cách chọn màu tóc nhuộm đẹp cho mùa thu 2016 sẽ giúp bạn trông thời trang và không lỗi thời, cách chọn tốt còn giúp bạn đẹp và xinh tươi hơn rất nhiều. Nếu bạn cảm thấy những màu tóc này thích hợp cho mình hoặc cho người thân thì bạn hãy chia sẻ bài viết và thử áp dụng nhé. Đừng quên đồng hành và chọn thêm túi xách đẹp tại Heilin.vn để gu thời trang thêm trọn vẹn nhất.

Xem thêm: Vui lòng đăng ký hoặc đăng nhập để thấy link download

Đang tải...